ราคา 2400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 26.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 92307.69 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 27
โครงการ Condo Casa Asoke – Dindaeng

Napatsorn Amorncheewasillapakul
0982691835
2015-05-18 15:03:58.0
เลขที่ประกาศ: 171089
รายละเอียดเพิ่มเติม
Condo Casa Asoke – Dindaeng For Sale Type : Studio / 1 Bathroom, Fl. 27, Area 26 sq.m. Facing East Sale price : 2.4MB. (All transfer at Land Government 50 : 50) Room Equipment : Fully Furnished and Electric Appliance with Air Conditioner. Facility: Fitness, Swimming Pool, 1 Car Park Location: Near MRT Rama 9 Station 1.3 Km., Central Rama 9, Fortune Tower. Contact : Noi 098-2691835 Email : nps.property@yahoo.co.th

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
For Rent1 Bedroom Fl. 10, Area 30.59 sq.m. Condo Casa Asoke – Dindaeng For Rent - คอนโด ขาย
Condo Casa Asoke – Dindaeng

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 17 ประกาศ

ให้เช่าคอนโดโครงการ Condo Casa Asoke – Dindaeng - 8500 ต่อเดือน ติดต่อคุณ อมร

เลขที่: 334380
2021-02-25 09:11:57.0
Add to wishlist

Condo Casa Asoke – Dindaeng

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

อมร

0824588268

เช่า 8500.00 บาท

ขายคอนโดโครงการ Condo Casa Asoke – Dindaeng - 2300000 บาท ติดต่อคุณ Napatsorn Amorncheewasillapakul

เลขที่: 176888
2015-12-15 11:42:57.0
Add to wishlist

Condo Casa Asoke – Dindaeng

ขนาดพื้นที่ 26.0 ตารางเมตร

Napatsorn Amorncheewasillapakul